^
Luku
Àsọtẹ́lẹ̀ nípa ibí Johanu onítẹ̀bọmi
Ìsọtẹ́lẹ̀ ibi Jesu
Maria bẹ Elisabeti wò
Orin Maria
Ìbí Johanu onítẹ̀bọmi
Orin Sakariah
Ìbí Jesu
Àwọn olùṣọ́-àgùntàn àti àwọn angẹli
A gbé Jesu kalẹ̀ nínú Tẹmpili
Ọ̀dọ́mọkùnrin Jesu ni tẹmpili
Johanu onítẹ̀bọmi tún ọnà náà ṣe
Ìtẹ̀bọmi àti ìtàn ìdílé Jesu
Ìdánwò Jesu
A kọ Jesu ni Nasareti
Jesu lé ẹ̀mí èṣù jáde
Jesu wo ọ̀pọ̀ ènìyàn sàn
Ìpè àwọn ọmọ-ẹ̀yìn àkọ́kọ́
Ọkùnrin pẹ̀lú ẹ̀tẹ̀
Jesu wo arọ sàn
Ìpè Lefi
A béèrè nípa àwẹ̀ lọ́wọ́ Jesu
Olúwa Ọjọ́ Ìsinmi
Àwọn aposteli méjìlá
Ìbùkún àti ègún
Ìfẹ́ fún àwọn ọ̀tá
Dídá ni lẹ́jọ́
Igi àti èso rẹ̀
Ọlọ́gbọ́n àti òmùgọ̀ ọ̀mọ̀lé
Ìgbàgbọ́ ọ̀gágun Romu kan
Jesu jí òkú ọmọ opó kan dìde
Jesu àti Johanu onítẹ̀bọmi
A da òróró sí Jesu lára nípasẹ̀ obìnrin ẹlẹ́ṣẹ̀
Òwe afúnrúgbìn kan
Àtùpà lórí tábìlì
Àwọn ìyá àti arákùnrin Jesu
Jesu bá rírú omi okun wí
Jesu wo ọkùnrin ẹlẹ́mìí èṣù sàn
Òkú obìnrin kan àti obìnrin aláìsàn kan
Jesu rán ọmọ-ẹ̀yìn méjìlá lọ wàásù
Jesu bọ́ ẹgbẹ̀rún márùn-ún (5,000) ènìyàn
Peteru pe Jesu ní Ọmọ Ọlọ́run
Ìràpadà
Ìwòsàn ọmọkùnrin kan tí o ní ẹ̀mí èṣù
Ta ni yí o ga jùlọ
Ìtakò àwọn ará Samaria
Ìpinnu láti tọ Jesu lẹ́yìn
Jesu rán méjìléláàádọ́rin ọmọ-ẹ̀yìn jáde
Òwe aláàánú ará Samaria
Ní ilé Marta àti Maria
Jesu ń kọ́ ẹ̀kọ́ nípa àdúrà
Jesu àti Beelsebulu
Àmì ti Jona
Òwe nípa fìtílà tí a tàn
Ègún mẹ́fà
Àwọn ìkìlọ̀ àti ọ̀rọ̀ ìyànjú
Ìtàn òmùgọ̀ ọlọ́rọ̀
Má ṣe ṣe àníyàn
Ẹ máa ṣọ́nà
Àlàáfíà kọ́ ṣùgbọ́n ìyapa
Ògbufọ̀ àwọn àkókò
Ẹ ronúpìwàdà kí ẹ má bà á ṣègbé
A mú obìnrin arọ láradá ní ọjọ́ ìsinmi
Òwe irúgbìn tó kéré jùlọ àti ohun tí n mú ìyẹ̀fun wú
Ọ̀nà tóóró
Jesu káàánú fún Jerusalẹmu
Jesu ní ilé Farisi kan
Òwe nípa àsè ńlá
Àmúyẹ láti jẹ ọmọ-ẹ̀yìn
Òwe àgùntàn tó sọnù
Òwe owó tó sọnù
Òwe ọmọ tó sọnù
Òwe ọlọ́gbọ́n òṣìṣẹ́
Àfikún àwọn ẹ̀kọ́
Ọlọ́rọ̀ kan àti Lasaru
Ẹ̀ṣẹ̀, ìgbàgbọ́, àti iṣẹ́
Ìwòsàn adẹ́tẹ̀ mẹ́wàá
Bíbọ̀ ìjọba Ọlọ́run
Òwe ìforítì opó
Òwe Farisi àti agbowó òde
Àwọn ọmọdé àti Jesu
Ọlọ́rọ̀ alákòóso
Jesu tún sọ nípa ikú rẹ̀
Afọ́jú alágbe gba ìwòsàn
Sakeu agbowó òde
Òwe mina mẹ́wàá
Ó wọ ilé pẹ̀lú kẹ́tẹ́kẹ́tẹ́
Jesu nínú tẹmpili
Wọ́n béèrè nípa àṣẹ Jesu
Òwe àwọn ayálégbé
Sísan owó orí fún Kesari
Àjíǹde àti ìgbéyàwó
Ọmọ ta ni Jesu n ṣe
Oore opó
Àwọn àmì ìkẹyìn ayé
Judasi gbà láti da Jesu
Oúnjẹ alẹ́ Olúwa
Jesu gbàdúrà lórí òkè olifi
Wọ́n mú Jesu
Peteru sẹ́ Jesu
Àwọn ẹ̀ṣọ́ n gan Jesu
Jesu níwájú Pilatu àti Herodu
Wọ́n kan Jesu mọ́ àgbélébùú
Ikú Jesu
Ìsìnkú Jesu
Àjíǹde náà
Ní ojú ọnà sí Emmausi
Jesu fi ara han àwọn ọmọ-ẹ̀yìn rẹ̀
Ìgòkè re ọ̀run